Bán đất thửa 334 tờ 3 334 tờ 3 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
350 m²(14 x 25)
35 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
34 Tỷ
~ 242 Triệu/m²140.6m²
(7.4m x 19m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.4m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | 7.4m | |
| Diện tích | 140.6 m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán đất Đường số 53 Phường Bình Trưng ( Khu dân cư Văn Minh)
- Diện tích: 7.4 x 19m
- Công nhận: 140.6m2
- Kết cấu: Đất trống
Đất
350 m²(14 x 25)
35 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
377 m²(16 x 24)
35 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
170 m²(10 x 17)
34 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 10
Đất
214 m²(11 x 21)
34 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 56
Đất
140.6 m²(7.4 x 19)
36,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 53
Đất
175 m²(10 x 17)
34,5 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 24B
Đất
179.5 m²
34 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 24B
Đất
200 m²
34 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai