Bán đất 275/36B + 275.36C Bạch Đằng Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
257 m²(8.5 x 30)
19 Tỷ 990 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
19-04-2026 Mặt Tiền
Đất
257 m²(8.5 x 30)
19 Tỷ 990 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
257 m²(8.5 x 30)
24 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
70 m²(7 x 10)
4,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
88 m²(5.5 x 16)
7,7 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai