Bán đất thửa 432 tờ 17 Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
149 m²(7.4 x 21)
20,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
51 m²(3.7 x 13.8)
7 Tỷ 750 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
61 m²(5.2 x 14)
9,7 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
51 m²(3.7 x 13.8)
7,6 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
185 m²(6.6 x 28)
18,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
132 m²(4 x 23.6)
13,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
57 m²(5 x 12)
8,6 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai