Bán nhà hẻm 304/8B Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(3.6 x 8.1)
4,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
4,8 Tỷ
~ 68.6 Triệu/m²70m²
(7m x 10m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 |
?70M2 - NGANG LỚN - SỔ ĐẸP - GẦN MẶT TIỀN- GIÁ CHỈ NHỈNH 4 TỶ?
??Mô tả:
✅ Nhà nát nhưng hiện tại chủ đã dọn sạch sẽ cho khách mới về xây theo ý muốn. Khách ưng chủ hỗ trợ xin bản vẽ xây dựng.
✅ Vị trí: Gần mặt tiền.
✅ Khu vực: Khu vực an ninh yên tĩnh, dân trí cao, không quy hoạch.
✅ Pháp lý: Chuẩn, Sổ hồng công chứng ngay.
☎️0️⃣9️⃣7️⃣7️⃣8️⃣0️⃣0️⃣9️⃣2️⃣9️⃣
Nhà phố
29 m²(3.6 x 8.1)
4,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
24 m²(3.3 x 8.5)
4 Tỷ 750 Triệu
198 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Nhà phố
30.1 m²(3 x 9.5)
4,8 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Nhà phố
27 m²(4.1 x 6.7)
4 Tỷ 790 Triệu
177 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Khuyến
Nhà phố
48.5 m²(8 x 7)
4,8 Tỷ
99 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Khuyến
Nhà phố
30 m²(6.3 x 5)
4,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Nhà phố
54 m²(3.5 x 19)
4 Tỷ 845 Triệu
89.7 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
45 m²(4 x 11.5)
4 Tỷ 650 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai