Bán đất thửa 856 tờ 107 Thế Lữ Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Đất
92 m²(4.7 x 19.5)
2,6 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
27-02-2026 Mặt Tiền
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Thế Lữ phường Tân Nhựt giá dưới 5 tỷ | 29 triệu/m² | 28 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
92 m²(4.7 x 19.5)
2,6 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
88 m²(5 x 18)
2,6 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai