Bán đất thửa 626 tờ 75 626 Tờ 75 Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Đất
166 m²(4.8 x 34.5)
3,1 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Nhựt
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Tân Nhựt giá dưới 5 tỷ | 32 triệu/m² | 17 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Đất
166 m²(4.8 x 34.5)
3,1 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 18.5)
1,6 Tỷ
17.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4.7 x 15)
3,6 Tỷ
50 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
137 m²(7.2 x 24)
3,7 Tỷ
27 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
116 m²(5 x 23)
3,6 Tỷ
31 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
59 m²(4.8 x 12.5)
2,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai