Bán đất thửa 663 tờ 58 Ấp 3 Tân Long Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Đất
178 m²(5 x 36)
4,4 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Bùi Thanh Khiết | 35 triệu/m² | 35 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Dương Đình Cúc | 38 triệu/m² | 33 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Khuất Văn Bức | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí | 58 triệu/m² | 58 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thế Lữ | 29 triệu/m² | 28 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Tân Long | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Đường Đất | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 45 triệu/m² | 2 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Đất
178 m²(5 x 36)
4,4 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Long
Đất
92 m²(4.7 x 19.5)
2,6 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
88 m²(5 x 18)
2,6 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thế Lữ
Đất
86.9 m²(11 x 10)
3 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Bùi Thanh Khiết
Đất
60.1 m²(6 x 10.2)
3,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Đất
175 m²(17.5 x 10)
5 Tỷ
28.6 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
123 m²(5 x 18)
4 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Dương Đình Cúc
Đất
1000 m²(21 x 48)
2 Tỷ
2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
400 m²(15 x 30)
3,9 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
80 m²(4 x 20)
720 Triệu
9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Đường Đất
Đất
86 m²(5 x 18)
3,5 Tỷ
40.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
4,9 Tỷ
61.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
109 m²(5 x 22)
4,5 Tỷ
41.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
300 m²(14 x 22)
3,6 Tỷ
12 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
15 m²(5 x 19.5)
4,5 Tỷ
300 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
166 m²(4.8 x 34.5)
3,1 Tỷ
18.7 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
92 m²(5 x 18.5)
1,6 Tỷ
17.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
162.5 m²(5 x 32.7)
3 Tỷ 550 Triệu
21.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
160 m²(5 x 32)
1,9 Tỷ
11.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
116 m²(5 x 23)
4,9 Tỷ
42.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai