Bán đất thửa 550 tờ 39 MT TÂN HIỆP 17 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
109 m²(5 x 22)
4,9 Tỷ
45 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Tân Hiệp phường Hóc Môn | 27 triệu/m² | 4 triệu/m² - 45 triệu/m² |
Đất
109 m²(5 x 22)
4,9 Tỷ
45 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
1730 m²(50 x 38)
6,9 Tỷ
4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
80 m²(5 x 20)
2,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
96 m²(5 x 20)
3 Tỷ 750 Triệu
39.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
3601 m²(72 x 69)
18,3 Tỷ
5.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
80 m²(5 x 16)
2,6 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
92 m²(5 x 19.5)
2 Tỷ 450 Triệu
26.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai