Bán đất thửa 956+410+617 tờ 5 Dương Công Khi Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
2849 m²(20 x 120)
72 Tỷ
25.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Dương Công Khi phường Hóc Môn | 26 triệu/m² | 24 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Dương Công Khi phường Hóc Môn | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
Đất
2849 m²(20 x 120)
72 Tỷ
25.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
96.3 m²(5 x 19)
3 Tỷ 450 Triệu
35.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
273 m²(14 x 21)
6,5 Tỷ
23.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
160 m²(10 x 16)
4 Tỷ 650 Triệu
29.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
170 m²(10 x 17)
4 Tỷ 650 Triệu
27.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
178 m²(10 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
26.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
182 m²(10 x 18)
4 Tỷ 650 Triệu
25.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai