Bán đất thửa 572 tờ 1 Song Hành Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
55 m²(5.2 x 13)
2 Tỷ 680 Triệu
48.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Song Hành phường Hóc Môn | 59 triệu/m² | 35 triệu/m² - 90 triệu/m² |
Đất
55 m²(5.2 x 13)
2 Tỷ 680 Triệu
48.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
89 m²(7.2 x 14)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
70 m²(6.5 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
60.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
68 m²(7.7 x 11)
3 Tỷ 150 Triệu
46.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
89 m²(7.2 x 14)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
147 m²(5 x 30)
9,5 Tỷ
64.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
100 m²(5 x 20)
3 Tỷ 450 Triệu
34.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
58 m²(4.05 x 16)
2,6 Tỷ
44.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
357 m²(9.4 x 39)
25 Tỷ
70 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
486 m²(8.6 x 60)
18,5 Tỷ
38.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai