Bán đất thửa 366 tờ 20 Mặt phố Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
552 m²(10 x 56)
25 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Hóc Môn giá từ 20 đến 30 tỷ | 26 triệu/m² | 4 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Đất
552 m²(10 x 56)
25 Tỷ
45.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1093 m²(20 x 51)
27 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1695 m²(30 x 57)
27 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
543 m²(10 x 55)
29 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
3149 m²(47 x 67)
25,5 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1149 m²(19 x 50)
23 Tỷ
20 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
402 m²(5 x 43)
28 Tỷ
69.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1700 m²(25 x 67)
20 Tỷ
11.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1487 m²(27 x 65)
25 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
963 m²(22 x 43)
21,5 Tỷ
22.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
6604 m²(23 x 120)
23 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
821 m²(37 x 23)
25 Tỷ
30.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
821 m²(37 x 25)
24 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
2716 m²(23 x 111)
30 Tỷ
11 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
950 m²(19 x 50)
26,8 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
735 m²(21 x 35)
24 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
752 m²(8.5 x 40)
23 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
673 m²(9.5 x 70)
20 Tỷ
29.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
4603 m²(50 x 100)
30 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai