Bán đất thửa 1626 tờ 42 1626 tờ 42 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Hóc Môn giá dưới 5 tỷ | 32 triệu/m² | 3 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Đất hẻm đường số 1 phường Hóc Môn giá dưới 5 tỷ | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
Đất
107 m²(5 x 27)
4,1 Tỷ
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
154 m²(7 x 22)
3,3 Tỷ
21.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
73 m²(4 x 18)
1 Tỷ 950 Triệu
26.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
82 m²(5 x 19)
2,7 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
106 m²(5 x 20)
4,4 Tỷ
41.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
87.9 m²(5 x 19)
2 Tỷ 968 Triệu
33.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
140 m²(5.5 x 24)
3,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
81 m²(6.2 x 13)
4,4 Tỷ
54.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
46 m²(4.2 x 11)
1 Tỷ 950 Triệu
42.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
136 m²(9 x 15)
4,5 Tỷ
33.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
138 m²(6.4 x 22)
4 Tỷ 250 Triệu
30.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
58.5 m²(4 x 15)
2,6 Tỷ
44.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
81 m²(6.2 x 13)
4,3 Tỷ
53.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
320 m²(20 x 16)
3,5 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 9)
1,2 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
125 m²(5 x 25)
4 Tỷ 550 Triệu
36.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
72.5 m²(4.5 x 17.5)
4 Tỷ
55.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
211 m²(6.5 x 33)
4,5 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
121 m²(5 x 24)
4 Tỷ 550 Triệu
37.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai