Bán đất thửa 548 tờ 20 KP1-04 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
1093 m²(20 x 51)
27 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
25 Tỷ
~ 45.3 Triệu/m²552m²
(10m x 56m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 56m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 552 m2 |
552M2 ĐẤT FULL THỔ CƯ HIỆN ĐANG CHO THUÊ LÀM NHÀ XƯỞNG 25TR/TH, ĐƯỜNG NHỰA RỘNG RÃI THÔNG KHẮP NẺO
Đất
1093 m²(20 x 51)
27 Tỷ
24.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1695 m²(30 x 57)
27 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
3149 m²(47 x 67)
25,5 Tỷ
8.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
1487 m²(27 x 65)
25 Tỷ
16.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
821 m²(37 x 23)
25 Tỷ
30.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
821 m²(37 x 25)
24 Tỷ
29.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
950 m²(19 x 50)
26,8 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
735 m²(21 x 35)
24 Tỷ
32.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai