Bán đất thửa 661 tờ 17 Phước Thiện Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Phước Thiện phường Long Bình | 62 triệu/m² | 18 triệu/m² - 121 triệu/m² |
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
52 m²(4.3 x 12)
3 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
243 m²(10 x 24)
26,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
66 m²(4.7 x 14.3)
4,3 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
147 m²(7 x 21)
9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
52 m²(4 x 13)
6,3 Tỷ
121 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
67.4 m²(4.8 x 14)
4,8 Tỷ
71.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
4220 m²(40 x 100)
75 Tỷ
17.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
51.8 m²(4.36 x 12)
3,7 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
84 m²(9 x 9.4)
3,8 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
4684 m²(30 x 156)
210 Tỷ
44.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
4684 m²(30 x 156)
200 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
60 m²(6 x 10)
3 Tỷ 50 Triệu
50.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai