Bán đất 5 7 Đường số 38 Phường Thảo Điền
Đất
181 m²(12.5 x 14.5)
75 Tỷ
414 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 38
75 Tỷ
~ 17.8 Triệu/m²4220m²
(40m x 100m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 40m | |
| Dài | 100m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 4220 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán đất Thửa 515 tờ số 21 Phước Thiện, Phường Long Bình
Diện tích: 40 x 100m
Diện tích công nhận: 4.220,00m²
Giá: 75.0 Tỷ
Đất
181 m²(12.5 x 14.5)
75 Tỷ
414 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 38
Đất
3803 m²(42.5 x 110)
75 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Thới Đông
Đất
1426 m²(25 x 32)
75 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Làng Tăng Phú
Nhà phố
357.6 m²(15 x 28.3)
72 Tỷ
201 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
760 m²(12 x 58)
76 Tỷ
100 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Nhà phố
760 m²(12 x 58)
76 Tỷ
100 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Đất
2143.5 m²(20 x 110)
75 Tỷ
35 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 32
Đất
215 m²(7.5 x 30)
75 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai