Bán chung cư (C.42-2) The Rivus Masterise Homes Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(13.3 x 20)
215 Tỷ
796 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
210 Tỷ
~ 44.8 Triệu/m²4684m²
(30m x 156m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 30m | |
| Dài | 156m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 4684 m2 |
???NHỈNH 40TR/M2. ĐỐI DIỆN VIMHOMES GRAND PARK đang được đền bù đất nông nghiệp 70tr/m2. ???
?"TÌM KHÁCH ĐẠI GIA LÀ TA CHỐT NGAY"?
Mô tả:
?Diện tích: Gần 4.700m2 ( Ngang 30m2 × 156m).
?Lô KIM CƯƠNG 2 Mặt tiền.
?Thích hợp phân lô, tách thửa, xây Chung cư cao tầng, Villa trăm tỷ.
?Vị trí: Nằm ngay trên Đường Lộ Phước Thiện, đối diện VINHOMES GRAND PARK, hàng xóm của Phân Khu The Origami đang mở bán, Công viên ánh sáng.
???VỊ TRÍ KIM CƯƠNG???
Vinhomes Grand Park sở hữu “tọa độ vàng” của một dự án bất động sản đáng mơ ước, “cận giang, cận lộ”. Trong đó, với địa thế phong thủy tuyệt đẹp mang tài lộc và may mắn, với 2 mặt giáp sông gồm sông Tắc và sông Đồng Nai, cho không gian sinh thái hài hòa với thiên nhiên.
?Khu hiếm hoi tiếp giáp cả 2 tuyến đường quan trọng:
+ Đường Vành Đai 3 và Phước Thiện giúp kết nối nhanh chóng với các khu vực xung quanh
?Trong tương lai khi tuyến đường Vành Đai 3 hoàn thành, đây sẽ là phân khu có giá trị tăng vượt trội.
?Hướng khảo sát: Đặng Văn Bi - Lê Văn Việt - Nguyễn Văn Tăng - Nguyễn Xiễn - Phước Thiện (311 Phước Thiện).
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(13.3 x 20)
215 Tỷ
796 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1415.1 m²(35 x 47)
210 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Đất
1415.1 m²(35 x 46)
210 Tỷ
148 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
đường số 21
Đất
1984 m²(34 x 60)
210 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 77
Đất
6500 m²(66 x 99)
186 Tỷ
28.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
1100.1 m²(20 x 50)
210 Tỷ
191 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Xí
Biệt thự
560 m²(20 x 30)
195 Tỷ
348 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
4684 m²(30 x 156)
200 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Long Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai