Bán đất thửa 573 tờ 31 Nguyễn Văn Giáp Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
1744 m²(37 x 50)
26 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
31-03-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp phường Bình Trưng | 47 triệu/m² | 15 triệu/m² - 79 triệu/m² |
Đất
1744 m²(37 x 50)
26 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Đất
101.9 m²
8 Tỷ
78.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai