Bán đất thửa 704 tờ 24 Nguyễn Tuyển Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 13.6)
7,7 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
22-11-2025 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Tuyển phường Bình Trưng | 88 triệu/m² | 84 triệu/m² - 96 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 13.6)
7,7 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Đất
98 m²(4.4 x 21)
8,2 Tỷ
83.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Đất
97 m²(4.4 x 21)
8,2 Tỷ
84.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Tuyển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai