Bán chung cư Nguyễn Cửu Phú Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
210 m²(10 x 21)
22,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tân
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 71 triệu/m² | 19 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất | 31 triệu/m² | 16 triệu/m² - 49 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 90 triệu/m² | 78 triệu/m² - 107 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
210 m²(10 x 21)
22,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Cửu Phú
Nhà phố
177 m²(12 x 16)
25 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Đất
664 m²(18 x 37)
25 Tỷ
37.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(9 x 40)
26 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
192 m²(4.7 x 35)
20 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Đất
600 m²(12 x 44)
29,5 Tỷ
49.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
800 m²(16 x 50)
21,6 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
697.4 m²(21 x 33)
21 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
591 m²(32 x 19)
27 Tỷ
45.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
500 m²(10.3 x 49)
23,5 Tỷ
47 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
500 m²(10.3 x 49)
25 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
1300 m²(27 x 38)
25 Tỷ
19.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
846.2 m²(24 x 40)
29,5 Tỷ
34.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
700 m²(27 x 20)
27 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
208 m²(8.16 x 25)
22 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
21,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
314 m²(12 x 26)
26,8 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
256 m²(8 x 32)
20 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
666 m²(18 x 37)
25 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
531 m²(11 x 28)
26 Tỷ
49 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai