Bán nhà mặt tiền 29 Bến Lội, Bình Tân
Nhà phố
495 m²(7.9 x 56)
32 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bến Lội
29,5 Tỷ
~ 34.9 Triệu/m²846.2m²
(24m x 40m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 24m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 846.2 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 15m |
Bán nhà hẻm 964/64 Hương lộ 2, Bình Tân
Diện tích: 24 x 40m
Diện tích công nhận: 846,2m²
Kết cấu: 1 lầu
Giá: 29.5 Tỷ
Nhà phố
495 m²(7.9 x 56)
32 Tỷ
64.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bến Lội
Nhà phố
346 m²(8 x 48)
30,6 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Long
Nhà phố
1326 m²(36.3 x 36.5)
28 Tỷ
21.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Ao Đôi
Nhà phố
432 m²(12 x 36)
28 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
280 m²(8 x 35)
30 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Nhà phố
895 m²
31 Tỷ
34.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Hưng Hòa
Nhà phố
313 m²(20 x 16)
29 Tỷ
92.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
300 m²(9 x 40)
29 Tỷ
96.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai