Bán nhà hẻm 267/4a Nguyễn Thị Tú, Bình Tân
Nhà phố
800 m²(16 x 50)
21,6 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
21,8 Tỷ
~ 136 Triệu/m²160m²
(8m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 160 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 36–38 ĐS 24B, Bình Tân
- DT: 8 x 20m
- DTCN: 160m²
- Kết cấu: c4
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 21,8 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
800 m²(16 x 50)
21,6 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
697.4 m²(21 x 33)
21 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
208 m²(8.16 x 25)
22 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
164 m²(18 x 9.7)
21,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
385 m²(10 x 37)
22,5 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
282.7 m²(6.3 x 38)
22 Tỷ
77.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
280 m²(16 x 18)
21,5 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
400 m²(9.5 x 42)
20,5 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai