Bán nhà hẻm 267/4a Nguyễn Thị Tú, Bình Tân
Nhà phố
800 m²(16 x 50)
21,6 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
22 Tỷ
~ 77.8 Triệu/m²282.7m²
(6.3m x 38m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 282.7 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Hẻm 842/28 Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Tân
Diện tích: 6,3 x 38m
Diện tích công nhận: 282,7m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 5, WC: 5
Giá: 22 Tỷ
Nhà phố
800 m²(16 x 50)
21,6 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
697.4 m²(21 x 33)
21 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
500 m²(10.3 x 49)
23,5 Tỷ
47 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
208 m²(8.16 x 25)
22 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
21,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 24B
Nhà phố
164 m²(18 x 9.7)
21,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
385 m²(10 x 37)
22,5 Tỷ
58.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
280 m²(16 x 18)
21,5 Tỷ
76.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai