Bán đất 59C Đường số 379 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(4 x 25)
7,6 Tỷ
76 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
379
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 379 | 76 triệu/m² | 56 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất đường số 379 | 85 triệu/m² | 60 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Đất
100 m²(4 x 25)
7,6 Tỷ
76 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
53 m²
4,5 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
60 m²(4.1 x 14.3)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
59.7 m²(3.6 x 16.8)
3,8 Tỷ
63.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
150 m²(4.2 x 36)
17 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
60 m²(4.4 x 14.4)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
75 m²(5.3 x 14)
6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
92 m²(7 x 11.5)
5,6 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
87.5 m²(3.5 x 25)
7,7 Tỷ
88 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
106 m²(4 x 26.5)
8,5 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
837.3 m²(13.5 x 37)
50 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
120 m²(4.5 x 20)
8,7 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
71 m²(4 x 19.9)
6 Tỷ 950 Triệu
97.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Nhà phố
147 m²(7.8 x 18)
12,5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
55.2 m²(4 x 13.9)
5,5 Tỷ
99.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
55.3 m²(4 x 13.9)
5,5 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
56 m²(4 x 13.9)
5,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
62.3 m²(4 x 15.5)
5,7 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
838 m²(14 x 37)
50,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
838 m²(14 x 37)
58,6 Tỷ
69.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 379
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai