Bán nhà 49 Phan Đạt Đức Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
419 m²(14.5 x 28.8)
31,5 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
07-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Đạt Đức | 76 triệu/m² | 75 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Nhà phố
419 m²(14.5 x 28.8)
31,5 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Phan Đạt Đức
Nhà phố
104 m²(6.7 x 13.7)
8 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Phan Đạt Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai