Bán nhà 5 Man Thiện Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3 x 17)
7,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Man Thiện | 106 triệu/m² | 29 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Đất đường Man Thiện | 81 triệu/m² | 46 triệu/m² - 148 triệu/m² |
Nhà phố
56 m²(3 x 17)
7,8 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Đất
498 m²(12 x 42)
40 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Đất
113 m²(5 x 22.6)
16,7 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
124 m²(5 x 24)
21,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
113 m²(5 x 23.5)
18 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
70 m²(4.15 x 17)
7,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
80 m²(8 x 12)
4,5 Tỷ
56.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Đất
500 m²(12 x 42)
40 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Đất
200 m²(3.5 x 25)
11,9 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
75 m²(5.1 x 15)
5,3 Tỷ
70.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
133.1 m²(5 x 26.6)
21 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
176 m²(11 x 16)
9,1 Tỷ
51.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
74 m²(8 x 10)
2 Tỷ 150 Triệu
29.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
4,1 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
133.1 m²(5 x 26.6)
20,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11)
5,1 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
63 m²(5 x 12.5)
4,7 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
46 m²(5.2 x 8.6)
4 Tỷ 350 Triệu
94.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
105.7 m²(5.1 x 16)
18,8 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai