Bán đất thửa 568 tờ 82 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường
Quốc Lộ 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc Lộ 13 | 161 triệu/m² | 21 triệu/m² - 2,02 tỷ/m² |
| Đất đường Quốc Lộ 13 | 136 triệu/m² | 19 triệu/m² - 1,83 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Quốc Lộ 13 | 76 triệu/m² | 49 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Quốc Lộ 13 | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
104 m²(4.5 x 23)
8,3 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 12.5)
7 Tỷ 950 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69 m²(4.4 x 16)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
215 m²(6.2 x 32)
19,5 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
890 m²(12 x 80)
140 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
220 m²(6.5 x 33)
13,4 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
16 m²(3 x 5)
4 Tỷ
250 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
189 m²(6 x 32)
15,5 Tỷ
82 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
352 m²(12 x 30)
20 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(4 x 14)
8,6 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
2640 m²(22 x 100)
190 Tỷ
72 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
280 m²(6 x 47)
35 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
2,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
77 m²(5.3 x 14.5)
8,2 Tỷ
106 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
116 m²(4.5 x 18)
6,7 Tỷ
57.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 18)
8,1 Tỷ
80.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
7,8 Tỷ
122 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai