Bán nhà 1 Thửa 284 tờ 1 Đường số 12 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 126 triệu/m² | 32 triệu/m² - 1,10 tỷ/m² |
| Đất đường số 1 | 71 triệu/m² | 4 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 794 triệu/m² | 50 triệu/m² - 3,70 tỷ/m² |
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
13,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
190 m²(8.5 x 22.5)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
3164 m²(52 x 70)
125 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
36 m²(4.4 x 50)
10,8 Tỷ
300 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(3.8 x 15)
4,1 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
220 m²(10 x 22)
20 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(7.5 x 15.5)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(4.7 x 13)
13,5 Tỷ
218 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
13,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
5,5 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
139 m²(7 x 21)
10 Tỷ 350 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
618 m²(30 x 20)
45 Tỷ
72.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
138 m²(6 x 20)
10 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
139 m²(7 x 21)
10 Tỷ 350 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(5 x 12)
9,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
115 m²(7 x 16)
26 Tỷ
226 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
3200 m²(35 x 95)
230 Tỷ
71.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai