Bán đất thửa 568 tờ 82 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Bình
Đường
Quốc Lộ 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình | 177 triệu/m² | 19 triệu/m² - 1,83 tỷ/m² |
| Đất hẻm đường Quốc Lộ 13 phường Hiệp Bình | 49 triệu/m² | 25 triệu/m² - 72 triệu/m² |
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69 m²(4.4 x 16)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69.3 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
195 m²(9.6 x 19)
9,4 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69 m²(4.12 x 15.3)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
250 m²(7 x 35)
11,5 Tỷ
46 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
89 m²(5.4 x 16.5)
7 Tỷ
78.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
1127 m²(15 x 77)
64 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
82 m²(4.3 x 18)
6 Tỷ
73.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
78 m²(5.5 x 14.5)
5,5 Tỷ
70.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
898 m²(19 x 50)
22,5 Tỷ
25.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
775 m²(16 x 48)
38 Tỷ 750 Triệu
50 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
141.1 m²(2.5 x 31.5)
2 Tỷ 650 Triệu
18.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
56 m²(5 x 10.2)
4 Tỷ 750 Triệu
84.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
61 m²(5 x 11.7)
4,9 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
59 m²(4.5 x 12.7)
101 Tỷ
1.71 Tỷ/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
55.3 m²(5.3 x 9.9)
101 Tỷ
1.83 Tỷ/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
160.3 m²(5 x 32)
11,5 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
150 m²(5 x 20)
12 Tỷ
80 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai