Bán chung cư Phạm Hữu Lầu Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 79 triệu/m² | 13 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 58 triệu/m² | 25 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Đất | 45 triệu/m² | 4 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Căn Hộ | 43 triệu/m² | 36 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Nhà phố
83 m²(5 x 16)
4,2 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
31 m²(3.8 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
147 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Nhà phố
83 m²(4.5 x 18)
5 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
67 m²(2.5 x 18)
4,1 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
30 m²(4.2 x 7)
2,2 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(3 x 16)
4 Tỷ 790 Triệu
102 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
30 m²(35 x 8)
3 Tỷ 990 Triệu
133 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
17 m²(4 x 4.1)
2,4 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
643 m²(10 x 65)
4,8 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
30 m²(4 x 7.5)
2,2 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
23 m²(3.3 x 7)
1,9 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
62.4 m²
4 Tỷ 650 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Chuyên Dùng 9
Nhà phố
32 m²(3.4 x 9)
3,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
46.9 m²(4.7 x 14)
3,3 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Chuyên Dùng 9
Nhà phố
24.1 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 350 Triệu
139 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
57.3 m²(4.2 x 14)
4,2 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
32 m²(5 x 6)
2 Tỷ 350 Triệu
73.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
18.8 m²(4.2 x 4.5)
2 Tỷ 250 Triệu
120 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai