Bán đất thửa 450 tờ 9 450 Tờ 9 Xã Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Phú Thuận giá dưới 5 tỷ | 42 triệu/m² | 4 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Phú Thuận giá dưới 5 tỷ | 66 triệu/m² | 61 triệu/m² - 71 triệu/m² |
Đất
619 m²(10 x 60)
4,8 Tỷ
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
643 m²(10 x 65)
4,8 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
85 m²(5 x 17)
4 Tỷ 990 Triệu
58.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
60 m²(4 x 15)
4,5 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
57 m²(8 x 8)
3,2 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
60 m²(4 x 15)
3,9 Tỷ
65 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Đất
66 m²(4 x 16.6)
2,4 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
63 m²
4.5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
60.4 m²
3.68 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
55 m²(4.6 x 11.5)
4,2 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
61 m²(5.2 x 12.1)
3,3 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
569 m²(20 x 32)
4 Tỷ
7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Đất
420 m²(5 x 84)
1,5 Tỷ
3.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường O
Đất
69 m²(4.5 x 17.8)
3 Tỷ 850 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai