Bán đất thửa 804 tờ 08 Đường số 2 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Thuận
Đường
Tất cả
Mức giá
15 - 20 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Phú Thuận giá từ 15 đến 20 tỷ | 93 triệu/m² | 19 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Phú Thuận giá từ 15 đến 20 tỷ | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
Đất
80 m²(5 x 16)
16,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
390 m²(39 x 10)
20 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
180 m²(10 x 19)
16,4 Tỷ
91.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
938 m²
18 Tỷ
19.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phú Thuận
Đất
1964 m²
18 Tỷ
9.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai