Bán chung cư Phạm Hữu Lầu Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Phú Thuận giá dưới 5 tỷ | 61 triệu/m² | 25 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 11)
3,7 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(5 x 10)
2 Tỷ 950 Triệu
61.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(65 x 10)
4 Tỷ 990 Triệu
75.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4 x 12.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Phạm Hữu Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
27 m²(3 x 9)
2 Tỷ 190 Triệu
81.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6.5 x 10)
4 Tỷ 990 Triệu
75.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
43.2 m²(4 x 11)
2 Tỷ 999 Triệu
69.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường P
Căn Hộ Dịch Vụ
90.7 m²(9.4 x 10)
4,5 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(5.1 x 9.2)
3,8 Tỷ
80.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(5.55 x 6.1)
4,7 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(7 x 10)
3,3 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
41.3 m²(4 x 10.5)
3 Tỷ 550 Triệu
86 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường P
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(8 x 10)
3,6 Tỷ
45 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
57 m²(6 x 9)
2 Tỷ 550 Triệu
44.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4.3 x 20)
4,2 Tỷ
44.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(3 x 17.6)
3,7 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(8 x 11.3)
2 Tỷ 220 Triệu
24.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(10.5 x 11.5)
4,2 Tỷ
35 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(7.3 x 9.2)
2 Tỷ 250 Triệu
33.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường B4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai