Bán đất 260/2/23 Phan Anh Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
61 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Anh | 144 triệu/m² | 95 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Đất đường Phan Anh | 112 triệu/m² | 111 triệu/m² - 113 triệu/m² |
Đất
61 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
61 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
181 m²(10 x 18.1)
23,7 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
14 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
11,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
180 m²(10 x 18)
21,8 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
24 m²(8 x 3)
4 Tỷ 460 Triệu
186 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
61 m²(4 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
11,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
140 m²(10.8 x 16)
17 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
11,1 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
13,5 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
24 m²(8 x 3)
3 Tỷ 280 Triệu
137 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
53.2 m²(4 x 13.3)
8,4 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
72 m²(5 x 15)
15 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
8,1 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
8,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai