Bán đất thửa 338 tờ 215 Lương Thế Vinh Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
76 m²(5.2 x 13.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lương Thế Vinh | 103 triệu/m² | 54 triệu/m² - 151 triệu/m² |
| Đất đường Lương Thế Vinh | 92 triệu/m² | 88 triệu/m² - 101 triệu/m² |
Đất
76 m²(5.2 x 13.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
89 m²(5.9 x 15)
9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
96 m²(4.1 x 23)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
285 m²(8 x 36)
25 Tỷ
87.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
53 m²(49 x 11)
4,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
53 m²(49 x 11)
4,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
62.4 m²(5 x 10)
5 Tỷ 50 Triệu
80.9 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
4 Tỷ 650 Triệu
84.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
53 m²(4.1 x 13)
4,7 Tỷ
88.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
52 m²(4.1 x 13)
4,7 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
80 m²(3 x 15)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
53 m²(4.4 x 12.2)
5,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
9,3 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
36 m²(3.9 x 9.6)
4 Tỷ 250 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
62 m²(3.6 x 15)
6,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 850 Triệu
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
90 m²(4 x 22.5)
4,9 Tỷ
54.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
91 m²(4 x 22.5)
11,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Nhà phố
84 m²(3.8 x 22)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai