Bán nhà MĐ Thửa 547 - 566 Tờ 27 Thửa 547 - 566 Tờ 27 (207.9.11A) Đường Nam Cao Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
51 m²(3.7 x 15)
1,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 96 triệu/m² | 28 triệu/m² - 306 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 125 triệu/m² | 44 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| Đất đường A | 66 triệu/m² | 548 nghìn/m² - 144 triệu/m² |
Nhà phố
51 m²(3.7 x 15)
1,4 Tỷ
27.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(4.05 x 16)
6 Tỷ 550 Triệu
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
6 Tỷ 650 Triệu
107 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
129 m²(4 x 24)
11,5 Tỷ
89.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,9 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
199 m²(4.55 x 32.8)
22 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
71 m²(4 x 17.5)
8,3 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
5 Tỷ 990 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(7.8 x 25.6)
9,3 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(4.3 x 23)
8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
86 m²(6 x 14)
7,5 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
160 m²(5 x 32)
11 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(8.6 x 9)
7,3 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
111 m²(3.8 x 22)
13 Tỷ
117 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
92 m²(5.1 x 20)
7,8 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
278 m²(11.6 x 29)
14 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
77 m²(4.5 x 15)
4 Tỷ 480 Triệu
58.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai