Bán Nhà Mặt Tiền 788 Hồng Bàng, P1, Quận 11
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hồng Bàng | 168 triệu/m² | 84 triệu/m² - 377 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hồng Bàng | 181 triệu/m² | 110 triệu/m² - 245 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
142 m²(6.5 x 22)
27 Tỷ
190 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4.2 x 12)
11,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
44 m²(3.4 x 11)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
39 m²(3.1 x 15)
8,1 Tỷ
208 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
47 m²(4.2 x 12)
11,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
51.1 m²(3 x 19)
6,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
53 m²(3.3 x 17)
20 Tỷ
377 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
71 m²(4.3 x 18.3)
7,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
3 Tỷ 950 Triệu
101 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(6 x 15)
9,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
15,5 Tỷ
221 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
167 m²(6.3 x 24)
16 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
107 m²(4.5 x 24)
9 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
52 m²(8.4 x 9)
5,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
83 m²(6.5 x 13)
9 Tỷ 950 Triệu
120 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
70 m²(7.6 x 9.5)
11,9 Tỷ
170 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
50 m²(4.2 x 10)
6 Tỷ 990 Triệu
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
3 Tỷ 450 Triệu
93.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4.2 x 12)
11,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai