Bán Nhà Mặt Tiền 156 Lò Siêu, Phường 12, Quận 11
Nhà phố
54 m²(3.6 x 15)
10,7 Tỷ
198 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lò Siêu | 187 triệu/m² | 103 triệu/m² - 382 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lò Siêu | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(3.6 x 15)
10,7 Tỷ
198 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
96 m²(71 x 13)
9,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
50 m²(3.6 x 14)
5,4 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
62 m²(13 x 4)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
42 m²(3.6 x 12.5)
11,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
8,8 Tỷ
220 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
66 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
8 Tỷ 250 Triệu
206 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
48 m²(4.3 x 11)
10,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
23 m²(3.4 x 8)
4,5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
17 m²(2.75 x 8)
2 Tỷ 680 Triệu
158 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
22 m²(3.5 x 7)
2,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
20 m²(3.5 x 6)
3,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
65.6 m²(4 x 16.5)
12,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
24.5 m²(3.7 x 10)
6 Tỷ 550 Triệu
267 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
22 m²(7 x 3)
3 Tỷ 350 Triệu
152 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
10,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
38 m²(3.2 x 13)
7 Tỷ
184 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai