Bán nhà hẻm 600/2/3Q Hồng Bàng Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.4 x 11)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
6,2 Tỷ
~ 121 Triệu/m²51.1m²
(3m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 51.1 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán nhà hẻm 418/60 Hồng Bàng, Minh Phụng
Diện tích: 3 x 19m
Diện tích công nhận: 51,1m²
Kết cấu: 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 6.2 Tỷ
Nhà phố
44 m²(3.4 x 11)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
52 m²(8.4 x 9)
5,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
55 m²(3.8 x 16.5)
6,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
40 m²(3.55 x 10.4)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
47 m²(5.6 x 9)
6,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
53 m²(3.6 x 15.5)
5,8 Tỷ
109 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
38 m²(4 x 9.5)
6,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.5)
6,2 Tỷ
182 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai