Bán Nhà Mặt Tiền 788 Hồng Bàng, P1, Quận 11
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Minh Phụng | 153 triệu/m² | 40 triệu/m² - 382 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Minh Phụng | 234 triệu/m² | 43 triệu/m² - 550 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
22 m²(2.3 x 10)
6 Tỷ 280 Triệu
285 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Nam Đế
Nhà phố
51 m²(3.8 x 12.5)
4,5 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Tân Khai
Nhà phố
142 m²(6.5 x 22)
27 Tỷ
190 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
16 m²(3.5 x 4.6)
2 Tỷ 250 Triệu
141 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
41 m²(3.7 x 15)
12,5 Tỷ
305 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
52 m²(4 x 13.6)
8,3 Tỷ
160 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
762 Hồng Bàng
Nhà phố
66 m²(3.4 x 21)
15,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
143 m²(6.1 x 23.5)
32,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
31 m²(4 x 7.8)
4,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
125 m²(7.4 x 16.8)
13 Tỷ 350 Triệu
107 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
7,7 Tỷ
197 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
11 m²(3.2 x 3.5)
1,9 Tỷ
173 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
61 m²(6.9 x 9.3)
6,6 Tỷ
108 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
105 m²(3.3 x 23.5)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
28 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
55 m²(3.1 x 20)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
9,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Công Chúa Ngọc Hân
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
7,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
11,5 Tỷ
192 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai