Bán nhà hẻm 1056/61 ( Thửa 880 tờ 4 ) ? Hà Huy Giáp Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hà Huy Giáp | 97 triệu/m² | 22 triệu/m² - 212 triệu/m² |
| Đất đường Hà Huy Giáp | 66 triệu/m² | 36 triệu/m² - 167 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hà Huy Giáp | 87 triệu/m² | 58 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
314 m²(8.1 x 45)
26,5 Tỷ
84.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
719 m²(8.7 x 42)
49 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3 Tỷ 850 Triệu
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
93 m²(4 x 24)
7,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
117 m²(5.1 x 23)
17,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
60 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
73 m²(4 x 24)
13 Tỷ 750 Triệu
188 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
110 m²(5 x 22)
6,8 Tỷ
61.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
107 m²(5 x 21)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
106 m²(5 x 21)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
7 Tỷ 320 Triệu
128 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
58 m²(4.5 x 13)
7 Tỷ 320 Triệu
126 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
61 m²(4.8 x 13)
7 Tỷ 320 Triệu
120 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
100 m²(4.2 x 25)
6,4 Tỷ
64 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Căn Hộ Dịch Vụ
772 m²(15 x 55)
50 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
1231 m²(12 x 65)
72 Tỷ
58.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
54 m²(4.26 x 14)
6,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Nhà phố
81 m²(4.5 x 18)
13 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai