Bán đất 442/21 Quốc Lộ 1 Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Phú Đông
Đường
Quốc Lộ 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc Lộ 13 | 64 triệu/m² | 36 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Đất đường Quốc Lộ 13 | 48 triệu/m² | 37 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Quốc Lộ 13 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Đất
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Đất
110 m²(4 x 28)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
57 m²(4 x 14.5)
4,7 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
173 m²(9 x 18.5)
9,2 Tỷ
53.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10.5 x 19)
7,6 Tỷ
38 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
122 m²(5 x 25)
5 Tỷ 850 Triệu
48 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
66 m²(5.24 x 12.5)
5,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10.5 x 19)
7,6 Tỷ
38 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
80.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
68 m²(5 x 14)
6 Tỷ
88.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
117 m²(4.4 x 26.4)
5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
60 m²(4.9 x 12)
4,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
4,1 Tỷ
52.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Đất
109 m²(4 x 27)
4 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
121 m²(4 x 30)
4,3 Tỷ
35.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
122 m²(11 x 11)
8 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai