Bán nhà hẻm 30/39/15 100 Bình Thới Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(2.6 x 7)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hòa Bình
Đường
100 Bình Thới
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường 100 Bình Thới | 154 triệu/m² | 75 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường 100 Bình Thới | 98 triệu/m² | 98 triệu/m² - 98 triệu/m² |
Nhà phố
16 m²(2.6 x 7)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
37 m²(2.6 x 15.7)
8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
21 m²(3.2 x 7)
4,7 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
61 m²(3.8 x 16)
9,1 Tỷ
149 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6)
3,6 Tỷ
164 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
25 m²(4 x 9)
3 Tỷ 570 Triệu
143 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
72.1 m²(4 x 21.5)
9,9 Tỷ
137 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
4,8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
21 m²(4.6 x 4.7)
3 Tỷ 480 Triệu
166 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
45 m²(4.8 x 12)
5 Tỷ 680 Triệu
126 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
12.5 m²(4 x 3.1)
2 Tỷ 350 Triệu
188 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
49 m²(4.1 x 12)
9,1 Tỷ
186 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
44 m²(12 x 4)
4 Tỷ 990 Triệu
113 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
37 m²(2.6 x 15.7)
8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
25 m²(4.5 x 5.7)
3 Tỷ 50 Triệu
122 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(4.3 x 21)
9,6 Tỷ
98 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
40 m²(3.3 x 12)
5,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
3,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
36.3 m²(3.3 x 11)
7 Tỷ 750 Triệu
213 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 980 Triệu
166 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai