Bán chung cư Căn Hộ 1.17 Lô F Chung cư Lạc Long Quân Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(3.5 x 11.5)
2 Tỷ 650 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lạc Long Quân | 163 triệu/m² | 63 triệu/m² - 356 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lạc Long Quân | 75 triệu/m² | 30 triệu/m² - 209 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(3.5 x 11.5)
2 Tỷ 650 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(3.6 x 20)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13.6)
6 Tỷ 850 Triệu
137 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8.5 x 8)
3 Tỷ 780 Triệu
58.2 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
8 m²(2.8 x 3)
1 Tỷ 560 Triệu
195 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
151 m²(10.4 x 15)
21 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
16 m²(3 x 5.6)
2 Tỷ 990 Triệu
187 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
56 m²(5.8 x 9.5)
6,7 Tỷ
120 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
50 m²(3.7 x 13.6)
6,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(4.3 x 9.8)
3,6 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
53 m²(4 x 14)
10,8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
93 m²(10.5 x 9.1)
8 Tỷ
86 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
88.2 m²(4.3 x 21.5)
11 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
66.7 m²(4.1 x 16.5)
10,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
12 m²(3.5 x 3.5)
2 Tỷ 380 Triệu
198 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
25.6 m²(3.3 x 7.7)
4,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
60 m²(3.9 x 15.3)
12,1 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
6,9 Tỷ
256 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
74 m²(4.7 x 17)
6,1 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai