Bán nhà hẻm 341/41S Lạc Long Quân Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
9,6 Tỷ
~ 98 Triệu/m²98m²
(4.3m x 21m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.3m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 |
Giảm 300tr giá mới 9.6 tỷ Thương lượng chút ít
NHÀ HXH 1 LẦU ĐÃ CỦ TIỆN XÂY MỚI
Chuyên 1.
Mô tả :
+ Nhà 1 trệt 1 lầu đã củ tiện xây mới để ở hoặc đầu tư cho thuê căn hộ dịch vụ.
+ Hẻm xe hơi thông ra Hẻm 79 Âu Cơ, đi hẻm 79 Âu Cơ sẽ đẹp hơn trước nhà có khoảng sân rộng, đầu hẻm là UBND Phường.
+ Khu vực đông đúc gần trung tâm thuận tiện di chuyển các quận đầy đủ tiện ích không thiếu thứ gì. Thích hợp đầu tư cho thuê giữ tiền.
+Sổ hồng chính chủ công chứng ngay.
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
96 m²(4 x 22.5)
9,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
9,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
9,7 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
44 m²(3.9 x 12)
9,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(8 x 13.5)
9,2 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(4 x 27)
9,6 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(9.6 x 5.2)
9,2 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai