Bán nhà hẻm 341/41S Lạc Long Quân Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
9,6 Tỷ
~ 88.1 Triệu/m²109m²
(4m x 27m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 27m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 109 m2 |
HẺM XE HƠI - THÔNG TỨ TUNG
+ Ngang 4 dài 27 sổ vuông vức đẹp như hoa hậu. Diện tích siêu to, tận 109m2. Nhà 5 PN, BTCT.
+ Có tận 3 hẻm thông, thông ra đường Ông Ích Khiêm và Bình Thới.
+ Không quy hoạch, không lộ giới.
+ Sát nhà chuẩn bị xây chung cư, đường bên ngoài chuẩn bị giải toả, giá đất khu này chuẩn bị tăng cao.
+ Chủ cần bán gấp, giá cả thương lượng.
+ Nhà chính chủ mấy chục đời.
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
96 m²(4 x 22.5)
9,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(4.3 x 21)
9,6 Tỷ
98 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
9,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
9,7 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
44 m²(3.9 x 12)
9,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Trịnh Đình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(8 x 13.5)
9,2 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(9.6 x 5.2)
9,2 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai