Bán nhà hẻm 341/41S Lạc Long Quân Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
9,7 Tỷ
~ 180 Triệu/m²54m²
(4m x 13.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 13.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 6 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà Hẻm 50/3/7 Hòa Bình, Phường Hòa Bình
Diện tích: 4 x 13,5m
Diện tích công nhận: 54m²
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 6, WC: 5
Giá: 9.7 Tỷ
Nhà phố
56 m²(3.6 x 16)
9,6 Tỷ
171 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
239 m²(8 x 26)
10,6 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
9,7 Tỷ
187 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
48 m²(4 x 16)
9,8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
9,7 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
65 m²(5.2 x 14)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
8,8 Tỷ
163 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
56 m²(5 x 12.8)
8,9 Tỷ
159 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai