Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 22/13 Hòa Bình, Hòa Bình, Quận 11
Nhà phố
95.9 m²(4 x 25)
11,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
10,6 Tỷ
~ 44.4 Triệu/m²239m²
(8m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 239 m2 |
BÁN 2 CẶP ĐẤT HẺM 8M THÔNG – ĐƯỜNG HÒA BÌNH, P.5, Q.11 (ĐỐI DIỆN ĐẦM SEN)
? Vị trí: Hẻm 8m thông đường Hòa Bình ↔ 337 Lạc Long Quân, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện
? Địa chỉ: 50/37 Hòa Bình, Phường 5, Quận 11
? Có thể bán lẻ từng lô
? Thông tin từng cặp:
Lô 5 & 6
? Diện tích: 8m × 26m, nở hậu – 239m²
? Giá: 95 triệu/m²
Lô 7 & 8
? Diện tích: 9.1m × 35m, nở hậu – 361m²
? Giá: 90 triệu/m²
?️ Quy hoạch – xây dựng:
Được phép xây: 1 trệt + 1 lửng + 4 lầu + sân thượng
Ban công 0.9m
? Sổ hồng riêng từng lô – pháp lý rõ ràng
✨ Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, nhà ở cao cấp, văn phòng, đầu tư dài hạn
✨ Ưu điểm: Hẻm lớn, thông thoáng, khu vực trung tâm Quận 11, sát Đầm Sen
Nhà phố
95.9 m²(4 x 25)
11,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
26 m²(3 x 10)
10 Tỷ 695 Triệu
411 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
10 Tỷ 690 Triệu
411 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
53 m²(4 x 14)
10,8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
66.7 m²(4.1 x 16.5)
10,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
9,7 Tỷ
180 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
65 m²(5.2 x 14)
10 Tỷ
154 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
70 m²(4.1 x 17)
10,7 Tỷ
153 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai