Bán nhà 70 Hoà Bình Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
70 m²(3.7 x 19)
14,9 Tỷ
213 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường Bình Thới | 209 triệu/m² | 122 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Công Chúa Ngọc Hân | 279 triệu/m² | 279 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cư Xá Phú Bình | 171 triệu/m² | 96 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cư Xá Phú Thọ Hòa | 153 triệu/m² | 91 triệu/m² - 208 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hà Tôn Quyền | 255 triệu/m² | 255 triệu/m² - 255 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hòa Bình | 180 triệu/m² | 44 triệu/m² - 289 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lãnh Binh Thăng | 225 triệu/m² | 147 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Thị Bạch Cát | 174 triệu/m² | 149 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Tung | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Đại Hành | 168 triệu/m² | 146 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lạc Long Quân | 191 triệu/m² | 71 triệu/m² - 356 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Bá Học | 474 triệu/m² | 474 triệu/m² - 474 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 365 triệu/m² | 288 triệu/m² - 442 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Nhỏ | 232 triệu/m² | 232 triệu/m² - 232 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Phú | 271 triệu/m² | 271 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phó Cơ Điều | 159 triệu/m² | 77 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phú Thọ | 134 triệu/m² | 134 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trần Quý | 333 triệu/m² | 333 triệu/m² - 333 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Đình Trọng | 231 triệu/m² | 209 triệu/m² - 274 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tuệ Tĩnh | 211 triệu/m² | 200 triệu/m² - 221 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Phước | 247 triệu/m² | 247 triệu/m² - 247 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tôn Thất Hiệp | 250 triệu/m² | 222 triệu/m² - 282 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tạ Uyên | 304 triệu/m² | 304 triệu/m² - 304 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tống Văn Trân | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tổng Lung | 231 triệu/m² | 194 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Âu Cơ | 216 triệu/m² | 42 triệu/m² - 389 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ông Bích Khiêm | 322 triệu/m² | 322 triệu/m² - 322 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ông Ích Khiêm | 199 triệu/m² | 127 triệu/m² - 315 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 374 triệu/m² | 308 triệu/m² - 454 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 3 Tháng 2 | 402 triệu/m² | 308 triệu/m² - 488 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường 100 Bình Thới | 167 triệu/m² | 102 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 100 | 117 triệu/m² | 117 triệu/m² - 117 triệu/m² |
Nhà phố
70 m²(3.7 x 19)
14,9 Tỷ
213 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Hòa Bình
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11)
3 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
62 m²(3.7 x 21)
17,5 Tỷ
282 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Tôn Thất Hiệp
Nhà phố
26 m²(3 x 10)
10 Tỷ 695 Triệu
411 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
9,1 Tỷ
134 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phú Thọ
Nhà phố
8 m²(4.1 x 5.1)
2,5 Tỷ
313 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
10 Tỷ 690 Triệu
411 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
37 m²(2.6 x 15.7)
8 Tỷ
216 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
84 m²(3.6 x 20)
25,5 Tỷ
304 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Tạ Uyên
Nhà phố
35 m²(5 x 12)
6,8 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Tổng Lung
Nhà phố
53 m²(4 x 14)
10,8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
11,5 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
25.6 m²(3.3 x 7.7)
4,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
65 m²(3.3 x 19)
15,7 Tỷ
242 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Ông Ích Khiêm
Nhà phố
60 m²(3.9 x 15.3)
12,1 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
76 m²(3.6 x 12)
5 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Tống Văn Trân
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
11,2 Tỷ
181 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Cư xá Phú Thọ Hòa
Nhà phố
70 m²(4 x 16)
19 Tỷ
271 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Nguyễn Văn Phú
Nhà phố
47.2 m²(4 x 12)
5,7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
62.1 m²(3.8 x 16.4)
12 Tỷ
193 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lạc Long Quân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai