Bán nhà hẻm 30/39/15 100 Bình Thới Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
16 m²(2.6 x 7)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
2,5 Tỷ
~ 313 Triệu/m²8m²
(4.1m x 5.1m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 5.1m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 8 m2 |
19/12: Tổng Giảm 400 triệu - Chào mới 2.5 tỷ
31/10 - GIẢN 100 TRIỆU - CHÀO MỚI 2.6 TỶ TL
5/5: GIẢM 200 TRIỆU - CHÀO MỚI 2.7 TỶ TL
HẺM XE TẢI - GẦN MẶT TIỀN - Ở VÀ KINH DOANH.
+ Kết cấu: Trệt, 1 gác. Sơn sửa chút là ở tốt.
+ Vị trí ngay Âu Cơ, Vòng xoay Lê Đại Hành. Tiện ích xung quanh đầy đủ.
+ Sổ hồng vuông vức, nhà chính chủ lâu năm.
Chủ thiện chí bán nhanh.
Nhà phố
16 m²(2.6 x 7)
2,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
24 m²(3.4 x 7.3)
2 Tỷ 450 Triệu
102 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
2,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
13 m²(3.5 x 4)
2 Tỷ 350 Triệu
181 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5.5)
2 Tỷ 450 Triệu
136 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
18 m²(3.6 x 5.6)
2 Tỷ 450 Triệu
136 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
100 Bình Thới
Nhà phố
17 m²(2.1 x 8.5)
2,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Lãnh Binh Thăng
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
103 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai