Bán chung cư Căn hộ 328 Tầng 4 CC 2 Bàu Cát Đường Đồng Đen Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.8 x 9)
1 Tỷ 999 Triệu
64.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A2 | 33 triệu/m² | 33 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Dương Công | 150 triệu/m² | 150 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 47 triệu/m² | 22 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Quốc Lộ 50 | 130 triệu/m² | 73 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Đông Dương | 47 triệu/m² | 30 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Ấp 4 | 52 triệu/m² | 52 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 84 triệu/m² | 25 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 2 | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 4 | 138 triệu/m² | 120 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 7 | 109 triệu/m² | 39 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 8A | 73 triệu/m² | 70 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 8B | 78 triệu/m² | 78 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 9 | 290 triệu/m² | 290 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 12 | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
31 m²(3.8 x 9)
1 Tỷ 999 Triệu
64.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đông Dương
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(7 x 10)
2,7 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 19)
12 Tỷ
133 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(6 x 14.5)
2,9 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường A2
Căn Hộ Dịch Vụ
212 m²(10 x 21)
33 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(6 x 16)
11,5 Tỷ
120 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
13,5 Tỷ
113 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 12
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
58 Tỷ
290 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
58 Tỷ
290 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4 x 10)
7 Tỷ
70 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Nguyễn Văn Linh
Căn Hộ Dịch Vụ
224 m²(11 x 22)
16,9 Tỷ
75.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8A
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Căn Hộ Dịch Vụ
91 m²(7 x 37)
25 Tỷ
275 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(7.5 x 11.5)
2,6 Tỷ
29.9 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Đông Dương
Căn Hộ Dịch Vụ
248 m²(6 x 41)
25 Tỷ
101 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
15,5 Tỷ
77.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8B
Căn Hộ Dịch Vụ
242 m²(11 x 22)
16,9 Tỷ
69.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 8A
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
21,5 Tỷ
179 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai